ULSPC.com-------
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Dịch Vụ Máy Tính Không Giới Hạn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Trình duyệt IE bị lỗi font chữ

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Trình duyệt IE bị lỗi font chữ Empty
Bài gửiTiêu đề: Trình duyệt IE bị lỗi font chữ   Trình duyệt IE bị lỗi font chữ I_icon_minitimeFri Apr 25, 2008 10:54 pm

Em truy cập Internet bằng đường truyền Dail-up và dùng trình duyệt IE. Cho em hỏi một vấn đề như sau: Máy em truy cập Internet bằng IE 6 gần đây có hiện tượng khi truy cập vào tất cả mọi trang web khi em điền thông tin vào các ô như: Họ tên, địa chỉ em sử dụng kiểu bằng Unicode để gõ chữ có dấu thì không hiện dấu mà chỉ hiện tên và các số bên cạnh (vd: Tên em là Nguyễn Lê Hoàng Tiến thì khi gõ vào thì lại là Nguyen64 Le6 Hoang2 Tien61) Xin các anh hướng dẫn cách khắc phục. Em xài Vietkey 200 có đăng ký và đã có thử sài Unikey nhưng cũng không khắc phục được.
Nguyễn Hoàng Tiến

Hồi âm:

Lỗi trên xảy ra khi bạn cài Spyware Doctor hoặc các phần mềm diệt virus, spyware khác. Để khắc phục, bạn thử gỡ bỏ các chương trình diệt spyware này. Tuy nhiên, như thế cũng có nghĩa là máy bạn chịu sự xâm phạm của phần mềm gián điệp, vì vậy tốt nhất là bạn chuyển sang dùng trình duyệt Firefox, vừa ổn định, nhanh mà không bị virus xâm phạm. Chúc thành công!
https://ulspc.1forum.biz

Trình duyệt IE bị lỗi font chữ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Để bạn gái làm duyên