ULSPC.com-------
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Dịch Vụ Máy Tính Không Giới Hạn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
phukhanh0907
Admin
Admin
phukhanh0907

Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi !   Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi ! I_icon_minitimeMon Apr 28, 2008 7:19 pm

Tác hại của Tiếng Việt không dấu

Tin nhắn không dấu của một em gái đáng yêu gởi cho người iu :

Anh oi em dang coi quan. Den ngay di anh, muon lam roi. A, tien the mua bao moi nhe, o nha toan bao cu thoi. Ma thoi ko can mua bao dau, em vua mat kinh roi, khong nhin duoc nua anh oi, den ngay di, muon lam roi...

---------------> bản gốc: Anh ơi em đang coi quán. Đến ngay đi anh, muộn lắm rồi. À, tiện thể mua báo mới nhé, ở nhà toàn báo cũ thôi. Mà thôi không cần mua báo đâu, em vừa mất kính rồi, không nhìn được nữa anh ơi, đến ngay đi, muộn lắm rồi...

A ha ha ha.... Không biết mọi người hiểu cái bản không dấu kia như thế nào...

Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi ! 93223 Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi ! 93223 Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi ! 93223 Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi ! 93223
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: hay   Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi ! I_icon_minitimeMon Apr 28, 2008 8:03 pm

Hi hi bài viết hay đấy đề ngị tiếp tục poss những chủ đề tương tự như zậy...đọc vui đấy..THANK YOU>>! Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi ! 887485 Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi ! 564139 !
https://ulspc.1forum.biz
phukhanh0907
Admin
Admin
phukhanh0907

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi !   Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi ! I_icon_minitimeMon Apr 28, 2008 9:20 pm

Đảm bảo 100% những ai đọc sẽ đều hiểu sang ý khác chứ không phải là ý của bản gốc he he...
_thanh_nhj_

_thanh_nhj_

Bài gửiTiêu đề: Hay va rat y nghja~   Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi ! I_icon_minitimeMon May 19, 2008 4:51 pm

Hay tha^t. da^y' . Muo^n' vje^t' co' da^u' l3m' nhu*ng hok co' the^' mo*j' dau chu*' aj do.c thj tho^ng cam? . Hok phaj hok bj't vje^t ma` la` lu*c. ba^t' tong` ta^m . Trong trang co' che^' do^. vje^'t co' da^u hok ne^u' co' thj` chj? cho em no' o*? cho^~ nao`. Thank you verry muck nha'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi !   Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi ! I_icon_minitime

Tiếng Việt không dấu... Ối trời ơi !
Trang 1 trong tổng số 1 trang