ULSPC.com-------
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Dịch Vụ Máy Tính Không Giới Hạn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình...

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
phukhanh0907
Admin
Admin
phukhanh0907

Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... Empty
Bài gửiTiêu đề: Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình...   Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... I_icon_minitimeTue Apr 29, 2008 4:43 pm

Đúng ngày thi cuối cùng thì phạm sai lầm, trước khi thi đã tự nhủ là chỉ viết báo cáo thôi rồi nộp bài kiếm 5 điểm thế mà lại nghịch dại lấy đồng hồ ra đo nên mới ra nông nỗi này. Nó nổ đánh bụp một cái, lúc đó sợ tái cả mặt. Ông thầy Đức bảo mình thi lại... Thế là công sức phấn đấu học tập của mình đã đổ sông đổ biển

Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 59105 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 59105 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 59105 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 59105

Cứ tưởng chỉ mình mình phải thi lại, ai ngờ bác Đức giám đốc uls cũng phạm sai lầm giống mình, mà còn tồi tệ hơn ý chứ. May là có 2 anh em cùng thi lại hic hic... Mà thế nào lại cả giám đốc và nhân viên phải thi lại hu hu... Bó tay luôn...

Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 174420 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 174420 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 174420 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 174420
FengGuangDe

FengGuangDe

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình...   Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... I_icon_minitimeWed Apr 30, 2008 1:24 am

Bước vào phòng thi với tâm trạng thoải mái khi những ngày thi trước đã thành công.Sự khởi đầu tưởng như suôn sẻ như vậy nhưng một tiếng nổ vang lên trong căn phòng im ắng.Ngước mắt nhìn lên thấy cu Khánh mặt mày tái mét,kẻ ra đi đầu tiên.Thầy giáo cất tiếng với giọng lạnh lùng: "Đi ra đợi ngày thi lại thôi".
Thằng bé lạng lẽ cầm tờ giấy trắng đặt lên bàn giáo viên lê bước ra khỏi căn phòng với nét bàng hoàng vẫn còn đọng trên khuôn mặt ngây thơ.Giá như...
Những đứa ngồi lại cũng lộ vẻ lo âu,cố gắng cẩn thận hơn.
Được nửa thời gian thì có 2 tên cũng ra sớm nhưng với kết quả là máy hoạt động tốt.
Thời gian cứ trôi đi sau một hồi viết lách bài báo cáo đã làm xong nhưng cái màn hình của mình vẫn chưa hoạt động được.Cầm mỏ hàn lên chọc ngoáy mấy con tụ mong tìm ra chỗ hỏng.Bỗng mình giật bắn người khi chạm tay vào con tụ vẫn còn tích điện.Hoảng quá cầm mỏ hàn chấm vào đầu tụ nó nổ tách một tiếng.Ngẩng đầu lên nghe ngóng nhưng may thay thầy giáo đang mải nghe điện thoại chắc không nghe thấy.Cứ nghĩ là thoát được cú vừa rồi ai ngờ khi thời gian chỉ còn 1 phút thầy giáo bảo chuẩn bị nộp bài mình cắm điện vào kiểm tra lại. Toạch ...toạch...toạch... Một tràng nổ dài phát ra từ cái màn hình khốn khổ,khói nghi ngút, mùi linh kiện cháy khét lẹt.Tất cả mọi con mắt đỏ về phía mình,thầy giáo sững sờ:Thôi cháy rồi,thi lại rồi.Hic hic mặt mình còn tái hơn mặt cu Khánh lúc trước
Thầy giáo lắc đầu:Cậu cố quá thành quá cố rồi,ca chiều nhiều người làm nổ thế.Các anh học hành thế thi lại cho chắc nhé.
Crying or Very sad
Ôi cái môn sửa chữa màn hình với mình sao mà khó nhằn thế.
Chưa hết ca sau một nạn nhân khác ngồi đúng cái máy của mình cũng tử trận sau một tràng pháo nổ tongue Hắn là Đỗ Mạnh Toàn.Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 93223
Hẹn các bạn ở vòng bán kết nhé Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 887485
ruanjunying2505

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình...   Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... I_icon_minitimeWed Apr 30, 2008 7:13 am

Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 93223 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 93223 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 93223 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 93223 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 93223 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 93223 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 93223 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 93223 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 93223 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 93223

không còn từ nào để nói với ông Khánh với bác giám đốc, đã bảo không biết thì cứ ngồi im đi ai lại không biết cứ thích nghịch lung tung kết quả đem lại là thi lại màn hình và miss học bổng. Chán luônnnnnnnnnnnnnnnnn

Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 733540
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: TrieuTuan.com   Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... I_icon_minitimeWed Apr 30, 2008 9:16 am

hu hu.. ai mà chả bị cái môn màn hình chết tiệt này....chán... Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 231157 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 231157 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 231157 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 231157

Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 59105 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 59105
Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 59105 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 59105
Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 59105
https://ulspc.1forum.biz
police

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình...   Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... I_icon_minitimeWed Apr 30, 2008 5:25 pm

Sao số ông xui xẻo thế? Lần sau thì phải cẩn thận hơn nha ! Tôi tin chắc là ông sẽ qua được mà. Cố lên nhé bạn hiền !

We're best friend !

Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 887485 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 887485 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 887485 Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... 887485
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình...   Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình... I_icon_minitime

Ôi trời ơi ! Phải thi lại màn hình...
Trang 1 trong tổng số 1 trang