ULSPC.com-------
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Dịch Vụ Máy Tính Không Giới Hạn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
_thanh_nhj_

_thanh_nhj_

nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn   nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn I_icon_minitimeSun May 04, 2008 9:26 pm

I love you Các you thấy game AU thế nào .Còn mình thì thấy khá hay và vui nhộn . Game này gần với cuộc sống thực và mình cũng thích game này . Bạn nào có ý kiến gì gửi đến cho mình qua địa chỉ bui_thoa19@yahoo.com mình mong các bạn tham gia vào websine nhiều hơn để mọi người cùng thảo luận về các lĩnh vực khác nhau . Rất mong các bạn tham gia ......][.....Lov3......y0u......tất cả các bạn
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn   nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn I_icon_minitimeWed May 28, 2008 6:14 pm

ùh..ngày trước me cung chơi thường nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn 733540 xuyên ,nhưng ngày nay me không chơi trò games nào cả nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn 887485
https://ulspc.1forum.biz
_thanh_nhj_

_thanh_nhj_

Bài gửiTiêu đề: Re: nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn   nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn I_icon_minitimeMon Jun 02, 2008 7:36 am

Pac' o*j pác có vi nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn 564139 ết thì viết hẳn tiếng Việt nửa tiếng tây nửa tiêng' ta em chăng bjết đọc thế nào cả nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn 697702
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn   nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn I_icon_minitime

nhj_muốn nhận được ý kiến của các bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang